ไปยังหัวข้อ

IP.Board Themes© Fisana

ประกาศสำคัญ !! (Important Announcement !)

เพื่อการแสดงผลที่ถูกต้องควรใช้ Firefox English:Thai, Google Chrome, IE8+ หรือ Operaในการเข้าใช้งานเว็บบอร์ดค่ะ

[PFW] โปรโมชั่น Star Dragonball บวก 1 - 9 !!! ติดตามรายละเอียดได้ที่

[แก้ไขรูปภาพ Avatar กดที่นี่จ้า|----|แก้ไข Signature กดที่นี่จ้า|----|แก้ไข Display Name กดที่นี่จ้า|----|แก้ไข About Me กดที่นี่จ้า|----|เชื่อมต่อ Facebook]

- - - - -

www.cubizone.in.th เข้าไม่ได้แล้วอ่ะ ทำไง

5 replies to this topic

#1 zerokillcid

Newbie

• 7 โพส:

โพสต์ 24 May 2012 - 08:34 PM

พอดีน้องๆ ที่ร้านอยากเล่น แต่ไม่สามารถสมัครเกมได้ เพราะเข้า www.cubizone.in.th เพื่อสมัครเกม แต่ทำไม่ได้ หรือว่าเป็นเพราะ ช่วง CB หรือเปล่า แต่ก็ไม่เห็นแจ้งไว้หน้า web เลยนิว่าให้สมัครได้แค่ช่วง CB
ขอคำชี้แจงด้วยครับ

#2 SevenJune

Newbie

• 5 โพส:

โพสต์ 24 May 2012 - 08:46 PM

แอดมินให้ความสนใจผู้เล่นใหม่หน่อยก็ดีนะครับ ทำอะไรไม่ได้เล่ย เวปก็ล่มมาตั้งแต่บ่ายแล้ว

#3 Cubi_ง้วน

Advanced Member

• CubiData
  • 214 โพส:

โพสต์ 24 May 2012 - 09:07 PM

ขออภัยด้วยนะครับเนื่องจากมีผู้เล่นทำการ Login มาเป็นจำนวนมากทำให้ระบบมีปัญหาครับผม

โพสรูปภาพ
โพสรูปภาพ

#4 zerokillcid

Newbie

• 7 โพส:

โพสต์ 24 May 2012 - 09:56 PM

แล้วชาตินี้จะแก้เสร็จไม่ครับ = ="

#5 zerokillcid

Newbie

• 7 โพส:

โพสต์ 25 May 2012 - 02:21 AM

อืม ตี2 ก่าๆ เหมือนจะเข้าได้ ลองเข้าดูน่ะครับ แต่มันช้ามากๆ

#6 SevenJune

Newbie

• 5 โพส:

โพสต์ 25 May 2012 - 02:23 AM

ดูโพสzerokillcid, บน 25 May 2012 - 02:21 AM, กล่าว:

อืม ตี2 ก่าๆ เหมือนจะเข้าได้ ลองเข้าดูน่ะครับ แต่มันช้ามากๆ

กำลังพยายามสมัครอยู่ครับก็ยังอาการเดิม

1 ผู้ใช้(s) กำลังอ่านหัวข้อนี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ไม่เปิดเผยตัว

Copyright © 2014 Cubinet Interactive (Thailand) Co.,Ltd