ไปยังหัวข้อ

IP.Board Themes© Fisana

ประกาศสำคัญ !! (Important Announcement !)

เพื่อการแสดงผลที่ถูกต้องควรใช้ Firefox English:Thai, Google Chrome, IE8+ หรือ Operaในการเข้าใช้งานเว็บบอร์ดค่ะ

[PFW] โปรโมชั่น Star Dragonball บวก 1 - 9 !!! ติดตามรายละเอียดได้ที่

[แก้ไขรูปภาพ Avatar กดที่นี่จ้า|----|แก้ไข Signature กดที่นี่จ้า|----|แก้ไข Display Name กดที่นี่จ้า|----|แก้ไข About Me กดที่นี่จ้า|----|เชื่อมต่อ Facebook]

- - - - -

บอท+vip

142 replies to this topic

#1 hamitaput

Advanced Member

• 86 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 01:45 AM

ผมขอยอมรับครับว่าผม คนหนึ่ง เล่นตอนแรก อยากเก่งเร็ว ก็เติม vip เติมแลกตังซื้อของอัพปราณ

ก็หมดไปหลาย พอมาเห็นบอท เห็นขายทอง อยากได้กำพี ตัวเบากะกำพีสำนักอื่น ไหนจะชุดอีก

อยากมี ก็เลยซื้อก็ของเขาถูกดี ดีกว่าแลกของเกม ถึงตอนนี้ ผมมีโรงงานบอทเองแล้วครับ

ตอนกลางคืน กะกลางวัน ก็ปล่อยบอทอุ้ม ขุดแร่ ไม่มีใครแย่ง จะมีก็บอทด้วยกัน ก็หาที่เอา

ตอนหลังเที่ยงคนเริ่มมาก แต่บอทก็ออนปรกติ ไม่ออก ตัว vip ก็เติมตัวเดียว ตอนนี้ก็พอมีตัง

ถ้าเทียบ ซื้อทอง กะปล่อยบอท ค่าบอทต่อเดือน สำหรับผมคิดว่าถูกกว่าซื้อทอง หรือเติมเงินแลกทองซะอีก

ซึ่งก็ทำให้ผมได้กำพี ที่ต้องการ ไม่ว่ามันจะแพงเวอร์แค่ไหน ได้ชุดต้องต้องการ

ก็ไม่มีไรมากก็แค่อยากบอกว่า ผมเปลี่ยนแล้วครับ จากเทพทรู มาเป็นเทพบอท

ก็ไม่ได้เชิญชวน ให้มาเปิดบอทเพราะมันก็เสี่ยง แต่ผมเปิดตัวที่ไม่ได้เล่น แต่ยังไม่โดนแบน

#2 peapere007

• 3215 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 01:48 AM

กำพีคือ :comixo26:

#3 เหม่ยลี่

• 1690 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 01:48 AM

เพื่อ ? คุณจะทำลายเกมส์นี้ไปงั้นหรอ แล้วมาโพสเพื่ออะไร ต้องการอะไร อวดว่าตัวเองไม่เติมวีไอพีแล้วมีบอร์ด มันน่าภาคภูมิใจมากเลยหรอ

โพสรูปภาพ

โพสรูปภาพ

โพสรูปภาพ

โพสรูปภาพ

#4 IMMA

• 1419 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 01:53 AM

แมร่งอย่างกับขายตรง ไหนเอาตังในเกมมาอวยดหน่อยดิ
IMMA RAPE YOU

#5 Sven

Member

• 18 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 01:55 AM

ผมว่าคุณมาถูกทางแล้วแหละในเมื่อแก้ปัญหาเรื่องบอทไม่ได้ก็ต้องใช้บอทนี่แหละแข่งกับบอทต่อไปคนก็จะเปลี่ยนจากเติมvipมาเป็นเติมบอทเแทน GMจะได้เห็นปัญหาชัดเจนและรีบแก้ไข แล้วเกมมันก็จะเริ่มเข้าสมดุลเอง :CuteRabbit00017: :comixo23:

#6 hamitaput

• 86 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 01:57 AM

อันนี้ต้องขอโทษด้วยครับ ไม่ได้ภาคภูมิใจครับ แต่เหตุการณ์มันพาไป

คนเราความต้องการ ไม่มีที่สิ้นสุด เมื่ออยากได้ก็ต้องหา หนทาง

ในเมื่อ การบอท หรือขายทอง ป็นเรื่องที่ทางบริษัทนี้เขาเห็นว่าเป็นเรื่องปรกติ

เราผู้บริโภคก็เลือกจะบริโภคได้โดย ตามสถานะการ

#7 hamitaput

• 86 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 02:07 AM

เพราะผมก่อนใช้บริการบอทผมใช้บริการของบริษัทแล้ว ทั้ง vip และ แลกเปลี่ยนทอง

ซึ่งผลก็ออกมาชัดเจนว่า มีตัวเลือกอื่นที่ดีกว่าซึ่งคนทำคนแรกไม่ใช่ผม ผมแค่ต้องการบอกว่า

ผมทำตามทิศทางตลาดเกมส์ เพราะยังไงผมก็เล่นอย่างมีความสุข

เพราะเวลาผมเล่นผมไม่ได้บอท หรือโปรช่วย โปรสอดแนมผมยังไม่ได้ใช้

ผมสอดแนมเอง ผมลงดันเอง ผมชิงตำราเอง ซึ่ง 3 อย่างนี้คืนหลักของเกมส์นี้

เพราะนอกนั้นก็ต้องใช้บอท เพราะผมสู้มันไม่ได้ก็ต้องใช้บอทสู้บอท

ถ้าเริ่มมีบอทชิ่งตำรา หรือสปาย ผมสู้มันไม่ได้ผมก็ต้องใช้บอทสู้อีก

ซึ่งผลประโยชน์ก็จะได้กับตัวหลักของผม ผมมีของตามที่ต้องการ

ผมอาจจะเห็นแก่ตัวที่อยากเก่ง แต่มันคืนความจริง เมื่อชุดผมพร้อม

วิชาผมเต็ม ตามที่ต้องการใช้ในการลงดัน ผมก็สามารถช่วยเหลือทีม ผมได้

#8 uTexsoe

• 4458 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 02:10 AM

เยี่ยมมม อย่าลืมเอาวัตถุดิบมาขายทอดตลาดราคาถูกๆแหกอกพวกมาเฟียนะครับ ผมรอเหมา

Guild ผาไม้ดำ : น้อมรับสมาชิกผู้ร่วมอุดมการณ์แสวงหาคัมภีร์ทานตะวัน และ มหาเวทดูดดาว

เชิญลงชื่อได้ที่ : http://board.cubinet...B9%88%E0%B8%A7/

FB Group ผาไม้ดำ : https://www.facebook...87422208013999/

****หยอดกระปุกวันละ 10 บาท เพื่อชีวิตที่ดีกว่า นะฮ๊าฟฟฟ****

#9 Grumpy Cat

• 101 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 02:12 AM

อธิบายยาวไปนะ

โพสรูปภาพ

#10 hamitaput

• 86 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 02:17 AM

555 ผมไม่ได้ขายถูกๆครับ ขายตามราคาปรกติ

ผมก็คิดว่าถ้าผมทำอาชีพแล้วผมไม่มีเวลาเล่น

แล้วก็หาวัตถุดิลสู้บอทไม่ได้ ผมก็จะซื้อเอาจากคนขาย

ซึ่งราคาการผลิต อาจจะสูงขายต่ออาจได้กำไรน้อยกว่าหาวัตถุดิบเอง

แต่ก็รวดเร็วกว่าและมีเวลาเหลือไปทำอย่างอื่น

#11 โจวลิงฉือ

• 337 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 02:33 AM

ใช้บอทแข่งกับบอท คิดได้ไงวะ

แล้วมึงไม่คิดว่าถ้าทำยังงัยเกมมันพัง แล้วเด๋วมึงก้ต้องเลิก แล้วจะทำไปเพื่อ???

#12 TOPPPPPP

• 99 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 02:38 AM

ถ่ายรูปโปรแกรมบอทมาให้ดูหน่อย อยากรู้หน้าตาเป็นไง

#13 Goheng

• 293 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 03:01 AM

ใช้โปรแกรมช่วยเล่น ก็ถือว่าผิดกติกาแล้วล่ะครับ

มีบุญก็มา หมดวาสนาก็ไป มิอาจเหนียวรั้ง
.....
ใช้กระบี่หมื่นเล่ม มิอาจเทียบเท่าได้เล่นVIP
โพสรูปภาพ

#14 TheButcher

• 95 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 03:14 AM

เจอไคแย่งขุดแร่ ตูเหมาว่ามานเป็น "บอท" หมดแหละ แล้วกะชากแม่งเลย อิอิ

#15 คุณชายต้วนแห่งต้าหลี่

• 108 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 05:21 AM

นับถือ ... :Soldier14: :Soldier14:

โพสรูปภาพ

:: อย่าทำลายความชั่วหนึ่ง ::

:: ด้วยอีกความชั่วหนึ่ง ::

#16 nuojung

• 47 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 06:52 AM

อะไรที่ผิดต่อให้คนทั้งโลกทำมันก็ผิดอยู่ดี

#17 เฮ้งชู่อิด

• 270 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 07:07 AM

เราไม่ทำอะ ก็เล่นไปเรื่อยๆ ชุดก็ ซื้อจาก NPC ป้องกัน 26 หาของบ้างอะไรบ้าง วันๆ วิ่งทั่วเกมส์

สู้ได้ก็สู้ สู้ไม่ได้ก็ถอย ไม่มีอะไรมาก .. แต่เล่นเองครับ ไม่เคยปล่อยบอท .. เพราะอยากเล่นนานๆ
สองเท้าสราญท่อง ทั่วทิศ
กระบี่โปรยลิขิต จิตมั่น
เทียนเหยาคอยคู่ ค้ำจุน
จิตหยินอ่อนต่อเนื่อง ดังใจ

โพสรูปภาพ

#18 เจ้าเหมย

• 59 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 07:20 AM

สร้างกระแสรึป่าว พูดไปเรื่อยรึป่าว ไหนเอาลิ้งค์เว็บบอทมาดิ ใช้ได้จิงป่าว เอารูปมาโชว์ เผื่อของเค้าดีจิงจะได้ใช้มั่ง

#19 j2547

• 59 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 07:21 AM

ดีครับ ปล่อยกันเยอะ ผมกำลังทำฉายาปีศาจกระหายเลือด

ไล่ตีตามขุดแร่ ก็น่าจะได้ครับ

:Soldier05:

#20 stitch555

• 153 โพส:

โพสต์ 09 August 2013 - 07:25 AM

ขนาดกะทู้เชิญชวนให้มาเปิดบอทGMยังไม่สนใจเลย ใช้บอทอ่ะผิดแน่นอน แต่ดูแล้วก็คงไม่โดนแบนถ้าไม่โดนถ่ายรูปส่ง แถมGMก็ดูไม่มีความชัดเจนในการแก้ไขด้วย
เป็นแบบนี้คนที่อยากรวยอยากเก่งก็ต้องหามาใช้กัน ลงทุนน้อยกว่า ความเสี่ยงมากกว่านิดเดียว และผลตอบแทนมันก็คุ้มกว่าเติมทอง

โพสรูปภาพ

1 ผู้ใช้(s) กำลังอ่านหัวข้อนี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ไม่เปิดเผยตัว

Copyright © 2014 Cubinet Interactive (Thailand) Co.,Ltd