ไปยังหัวข้อ

IP.Board Themes© Fisana

ประกาศสำคัญ !! (Important Announcement !)

เพื่อการแสดงผลที่ถูกต้องควรใช้ Firefox English:Thai, Google Chrome, IE8+ หรือ Operaในการเข้าใช้งานเว็บบอร์ดค่ะ

[PFW] โปรโมชั่น Star Dragonball บวก 1 - 9 !!! ติดตามรายละเอียดได้ที่

[แก้ไขรูปภาพ Avatar กดที่นี่จ้า|----|แก้ไข Signature กดที่นี่จ้า|----|แก้ไข Display Name กดที่นี่จ้า|----|แก้ไข About Me กดที่นี่จ้า|----|เชื่อมต่อ Facebook]

- - - - -

จุดชีพจร

6 replies to this topic

#1 Alex Turner

Advanced Member

• 357 โพส:

โพสต์ 13 October 2013 - 06:04 PM

เขาปั้มกันที่ไหน ละมันทำยังไง อยากรุ้มั่ง จะทำทั้งวันเลย

โพสรูปภาพ

Alex Turner By Arctic Monkeys

#2 I'am VoldeBall

Limited Member

• 13254 โพส:

โพสต์ 13 October 2013 - 06:06 PM

ลงดัน สปาย ทำไงก็ได้ไมให้มันอยู่เฉยๆ

......

โพสรูปภาพ

#3 หยง ณ ประมูลดอทคอม

• 884 โพส:

โพสต์ 13 October 2013 - 06:08 PM

ชักwow ครับแล้วชีพจรจะเต้นแรง
โพสรูปภาพ

องค์บร๊ะมหาราชจักรพรรดิ เจ้ามหาหมื่นท่านเท้าสีทาบ้านเเห่งประมูล พระเดชพระคุณ พณฯเหนือหัวเจ้าท่าน ประธานาธิบดี พลเอก พลเรือเอก พลอากาศเอก พลตำหนวดเอก สาดตราจาน Dogเตอร์ (ดร.)ม.ร.ว. รปภ. ~จุ๊ๆ~. ครน. หรม. ปยอ. ตจว. พทม. นปช. ตชด. ปตอ. กกน. กกต. รชต. พชร. สส. สว. ผบ. ¾πr³ ½×ฐ×ส นาถพงศ์ (หยงสตาร์-หยงกี้) อัมพรอร่ามเวทย์ @ Webmaster ณ ประมูลดอทคอม,เกรียนธรรม 666 ประโยค หรือ เรียกสั้นๆว่า "หยง"

#4 ตงฟางไป๋

• 194 โพส:

โพสต์ 13 October 2013 - 06:57 PM

ถ้ามีเพื่อน....ให้ท้าเพื่อน PVP ครับ ง่ายสุดละ ทำเรื่อยๆ จนกว่าจะเบื่อ....มันจะได้เยอะว่าลงดันครับ

#5 ใครตั้งซื่อตามกุพ่อตาย

• 1601 โพส:

โพสต์ 13 October 2013 - 07:02 PM

ไปแมปเขาคนโฉด ไปตรงถ้ำน้ำแข็งใต้พิภพ กระโดดไปบนก้อนน้ำแข็ง แล้วใช้วิชาอาวุธลับตีมอน

ก็ปั๋มได้เรื่อยๆเลย ไม่ก็หาเหรียญมายัดคีย์บอร์ดไว้
โพสรูปภาพ

#6 คุริยามะ มิไร

• 1943 โพส:

โพสต์ 13 October 2013 - 08:51 PM

ตอนนี้ก็ลงสนามรบ ปั้มกระจาย แถมมันส์อีก

โพสรูปภาพ

โพสรูปภาพ

#7 Aliento

• 197 โพส:

โพสต์ 13 October 2013 - 10:04 PM

ลงสนามรบของข้าครับ

เลือกตรงด้านซ้ายล่างหน้าจอ

เล่นแบบ 6-6

ฆ่าให้ได้ 2-3 คน แล้วให้ชนะ

จุดชีพจรอัพทีละ 1 จุดเลยครับ แต่ก็มีจำกัดต่อวัน ซึ่งก็ค่อนข้างมากอยู่ ขอบคุณครับ

1 ผู้ใช้(s) กำลังอ่านหัวข้อนี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ไม่เปิดเผยตัว

Copyright © 2014 Cubinet Interactive (Thailand) Co.,Ltd